Fræðsla og þróun

Anna Kristín Gunnarsdóttir
Verkefnastjóri
580 1805 annakristin@mimir.is
Auður Loftsdóttir
Verkefnastjóri
Umsjón með Grunnmenntaskóla, Almennum bóklegum greinum og fagnámskeiðum 1 og 2 í heilbrigðisþjónustu
580-1812 audur@mimir.is
Erla Bolladóttir
Verkefnastjóri
580 1828 erla@mimir.is
Helga Lind Hjartardóttir
Náms- og starfsráðgjafi
580 1807 helgalind@mimir.is
Inga Jóna Þórisdóttir
Sviðsstjóri
580 1813 ingajona@mimir.is
Ingibjörg Hanna Björnsdóttir
Náms- og starfsráðgjafi
580 1818 ingibjorghanna@mimir.is
Irma Matchavariani
Verkefnastjóri
580 1815 irma@mimir.is
Lilja Rós Óskarsdóttir
Náms- og starfsráðgjafi
Helstu verkefni: raunfærnimat, þróunarverkefni og ráðgjöf
580 1821 lilja@mimir.is
Rut Magnúsdóttir
verkefnastjóri
580-1814 rut@mimir.is
Sigríður Droplaug Jónsdóttir
Verkefnastjóri
Heldur utan um alla hópa í Menntastoðum
580-1817 sigridur@mimir.is
Sólborg Jónsdóttir
Verkefnastjóri
580 1804 solborg@mimir.is

Fjármál og rekstur

Anna Sigríður Aðalbjörnsdóttir
Gjaldkeri
Greiðsla og útgáfa reikninga, innheimta, laun og almenn starfsmannamál.
580 1809 anna@mimir.is
Anna Sólveig Sigurðardóttir
Móttaka og skráning
Móttaka, skráning og símsvörun
580 1800 AnnaSolveig@mimir.is
Hjördís Kristinsdóttir
Bókhald
Bókun reikninga
580 1819 hjordis@mimir.is
Ingunn Guðmundsdóttir
Sviðsstjóri
580 1825 ingunn@mimir.is
Vala S. Valdimarsdóttir
Verkefnastjóri
Íslenska sem annað mál, tungumál, Að lesa og skrifa á íslensku, Íslenska og samfélagið; Landnemaskóli, Fast Track (þróunarverkefni)
580 1806 vala@mimir.is
Þór Sigurjón Ólafsson
Umsjónarmaður
580 1800 thor@mimir.is

Framkvæmdastjóri

Anney Þórunn Þorvaldsdóttir
Aðstoðarmaður framkvæmdastjóra / Verkefnastjóri
Markaðs- og kynningarmál, gæðamál, tölfræði nemendabókhalds
580 1833 anney@mimir.is
Sólveig Hildur Björnsdóttir
Framkvæmdastjóri
580-1800 solveig@mimir.is